YAGEO Việt Nam | YAGEO AHA10AFB-1R1
AHA10AFB-1R1
Thương hiệu
YAGEO
Tên sản phẩm
RESISTOR CHASIS MOUNT 1.1 OHM 1%
Model nhà sản xuất
AHA10AFB-1R1
Mô tả ngắn sản phẩm
1.1 Ohms ±1% 10W Wirewound Chassis Mount Resistor
Tài liệu kỹ thuật
https://www.yageo.com/upload/media/product/app/datasheet/lr/yageo-aha_ahp_datasheet.pdf Tài liệu
Thuộc tính sản phẩm
Chọn
Kiểu Mô tả thông tin
Thương hiệu YAGEO
Dòng sản phẩm AHA
Kiểu đóng gói Bulk
Tình trạng Active
Resistance 1.1 Ohms
Tolerance ±1%
Power (Watts) 10W
Composition Wirewound
Temperature Coefficient ±200ppm/°C
Operating Temperature -55°C ~ 250°C
Features -
Coating, Housing Type Aluminum
Mounting Feature Flanges
Size / Dimension 0.748" L x 0.787" W (19.00mm x 20.00mm)
Height - Seated (Max) 0.429" (10.90mm)