YAGEO Việt Nam | YAGEO AHA500FB-412R
AHA500FB-412R
Thương hiệu
YAGEO
Tên sản phẩm
RESISTOR CHASSIS MOUNT 412 OHM 1
Model nhà sản xuất
AHA500FB-412R
Mô tả ngắn sản phẩm
412 Ohms ±1% 5W Wirewound Chassis Mount Resistor
Tài liệu kỹ thuật
https://www.yageo.com/upload/media/product/app/datasheet/lr/yageo-aha_ahp_datasheet.pdf Tài liệu
Thuộc tính sản phẩm
Chọn
Kiểu Mô tả thông tin
Thương hiệu YAGEO
Dòng sản phẩm AHA
Kiểu đóng gói Bulk
Tình trạng Active
Resistance 412 Ohms
Tolerance ±1%
Power (Watts) 5W
Composition Wirewound
Temperature Coefficient ±200ppm/°C
Operating Temperature -55°C ~ 250°C
Features -
Coating, Housing Type Aluminum
Mounting Feature Flanges
Size / Dimension 0.591" L x 0.650" W (15.00mm x 16.50mm)
Height - Seated (Max) 0.358" (9.10mm)