YAGEO Việt Nam | YAGEO AHP500JB-620R
AHP500JB-620R
Thương hiệu
YAGEO
Tên sản phẩm
RESISTOR CHASSIS MOUNT 620 OHM 5
Model nhà sản xuất
AHP500JB-620R
Mô tả ngắn sản phẩm
620 Ohms ±5% 5W Wirewound Chassis Mount Resistor
Tài liệu kỹ thuật
https://www.yageo.com/upload/media/product/app/datasheet/lr/yageo-aha_ahp_datasheet.pdf Tài liệu
Thuộc tính sản phẩm
Chọn
Kiểu Mô tả thông tin
Thương hiệu YAGEO
Dòng sản phẩm AHP
Kiểu đóng gói Bulk
Tình trạng Active
Resistance 620 Ohms
Tolerance ±5%
Power (Watts) 5W
Composition Wirewound
Temperature Coefficient ±200ppm/°C
Operating Temperature -55°C ~ 250°C
Features -
Coating, Housing Type Aluminum
Mounting Feature Flanges
Size / Dimension 0.591" L x 0.650" W (15.00mm x 16.50mm)
Height - Seated (Max) 0.358" (9.10mm)