YAGEO Việt Nam | YAGEO AHP500JB-6R8
AHP500JB-6R8
Thương hiệu
YAGEO
Tên sản phẩm
RESISTOR CHASSIS MOUNT 6.8 OHM 5
Model nhà sản xuất
AHP500JB-6R8
Mô tả ngắn sản phẩm
6.8 Ohms ±5% 5W Wirewound Chassis Mount Resistor
Tài liệu kỹ thuật
https://www.yageo.com/upload/media/product/app/datasheet/lr/yageo-aha_ahp_datasheet.pdf Tài liệu
Thuộc tính sản phẩm
Chọn
Kiểu Mô tả thông tin
Thương hiệu YAGEO
Dòng sản phẩm AHP
Kiểu đóng gói Bulk
Tình trạng Active
Resistance 6.8 Ohms
Tolerance ±5%
Power (Watts) 5W
Composition Wirewound
Temperature Coefficient ±200ppm/°C
Operating Temperature -55°C ~ 250°C
Features -
Coating, Housing Type Aluminum
Mounting Feature Flanges
Size / Dimension 0.591" L x 0.650" W (15.00mm x 16.50mm)
Height - Seated (Max) 0.358" (9.10mm)