TE Connectivity Passive Product Việt Nam | TE Connectivity Passive Product CFH1100A56RJ
CFH1100A56RJ
Thương hiệu
TE Connectivity Passive Product
Tên sản phẩm
RES CHAS MNT 56 OHM 5% 1000W
Model nhà sản xuất
CFH1100A56RJ
Mô tả ngắn sản phẩm
56 Ohms ±5% 1000W Wirewound Chassis Mount Resistor
Tài liệu kỹ thuật
Thuộc tính sản phẩm
Chọn
Kiểu Mô tả thông tin
Thương hiệu TE Connectivity Passive Product
Dòng sản phẩm CFH
Kiểu đóng gói Bulk
Tình trạng Active
Resistance 56 Ohms
Tolerance ±5%
Power (Watts) 1000W
Composition Wirewound
Temperature Coefficient -
Operating Temperature -
Features Pulse Withstanding, IP65
Coating, Housing Type Aluminum
Mounting Feature Flanges
Size / Dimension 12.598" L x 3.740" W (320.00mm x 95.00mm)
Height - Seated (Max) 1.181" (30.00mm)