TE Connectivity Passive Product Việt Nam | TE Connectivity Passive Product CJH1250J39RJ
CJH1250J39RJ
Thương hiệu
TE Connectivity Passive Product
Tên sản phẩm
CJH 1250W 39R 5% LEAD
Model nhà sản xuất
CJH1250J39RJ
Mô tả ngắn sản phẩm
39 Ohms ±5% 1250W Wirewound Chassis Mount Resistor
Tài liệu kỹ thuật
Thuộc tính sản phẩm
Chọn
Kiểu Mô tả thông tin
Thương hiệu TE Connectivity Passive Product
Dòng sản phẩm CJH
Kiểu đóng gói Box
Tình trạng Active
Resistance 39 Ohms
Tolerance ±5%
Power (Watts) 1250W
Composition Wirewound
Temperature Coefficient ±200ppm/°C
Operating Temperature -25°C ~ 250°C
Features -
Coating, Housing Type Aluminum
Mounting Feature Flanges
Size / Dimension 15.748" L x 2.638" W (400.00mm x 67.00mm)
Height - Seated (Max) 1.535" (39.00mm)