TE Connectivity Passive Product Việt Nam | TE Connectivity Passive Product CJH3000J150RJ
CJH3000J150RJ
Thương hiệu
TE Connectivity Passive Product
Tên sản phẩm
CJH 3000W 150R 5% LEAD
Model nhà sản xuất
CJH3000J150RJ
Mô tả ngắn sản phẩm
150 Ohms ±5% 3000W Wirewound Chassis Mount Resistor
Tài liệu kỹ thuật
Thuộc tính sản phẩm
Chọn
Kiểu Mô tả thông tin
Thương hiệu TE Connectivity Passive Product
Dòng sản phẩm CJH
Kiểu đóng gói Box
Tình trạng Active
Resistance 150 Ohms
Tolerance ±5%
Power (Watts) 3000W
Composition Wirewound
Temperature Coefficient ±200ppm/°C
Operating Temperature -25°C ~ 250°C
Features -
Coating, Housing Type Aluminum
Mounting Feature Flanges
Size / Dimension 15.748" L x 4.055" W (400.00mm x 103.00mm)
Height - Seated (Max) 2.087" (53.00mm)