TE Connectivity Passive Product Việt Nam | TE Connectivity Passive Product CJP600J47RJ
CJP600J47RJ
Thương hiệu
TE Connectivity Passive Product
Tên sản phẩm
CJP 600W 47R 5% LEAD
Model nhà sản xuất
CJP600J47RJ
Mô tả ngắn sản phẩm
47 Ohms ±5% 600W Wirewound Chassis Mount Resistor
Tài liệu kỹ thuật
Thuộc tính sản phẩm
Chọn
Kiểu Mô tả thông tin
Thương hiệu TE Connectivity Passive Product
Dòng sản phẩm CJP
Kiểu đóng gói Box
Tình trạng Active
Resistance 47 Ohms
Tolerance ±5%
Power (Watts) 600W
Composition Wirewound
Temperature Coefficient ±200ppm/°C
Operating Temperature -25°C ~ 250°C
Features -
Coating, Housing Type Aluminum
Mounting Feature Flanges
Size / Dimension 13.189" L x 2.362" W (335.00mm x 60.00mm)
Height - Seated (Max) 1.220" (31.00mm)