TE Connectivity Passive Product Việt Nam | TE Connectivity Passive Product CJP800J4R7J
CJP800J4R7J
Thương hiệu
TE Connectivity Passive Product
Tên sản phẩm
CJP 800W 4R7 5% LEAD
Model nhà sản xuất
CJP800J4R7J
Mô tả ngắn sản phẩm
4.7 Ohms ±5% 800W Wirewound Chassis Mount Resistor
Tài liệu kỹ thuật
Thuộc tính sản phẩm
Chọn
Kiểu Mô tả thông tin
Thương hiệu TE Connectivity Passive Product
Dòng sản phẩm CJP
Kiểu đóng gói Box
Tình trạng Active
Resistance 4.7 Ohms
Tolerance ±5%
Power (Watts) 800W
Composition Wirewound
Temperature Coefficient ±200ppm/°C
Operating Temperature -25°C ~ 250°C
Features -
Coating, Housing Type Aluminum
Mounting Feature Flanges
Size / Dimension 15.748" L x 2.362" W (400.00mm x 60.00mm)
Height - Seated (Max) 1.220" (31.00mm)