Pepperl+Fuchs, Inc. Việt Nam | Pepperl+Fuchs, Inc. ENI58IL-S10CA5-0200UD1-RAA
ENI58IL-S10CA5-0200UD1-RAA
Thương hiệu
Pepperl+Fuchs, Inc.
Tên sản phẩm
INCREMENTAL ROTARY ENCODER(NON-S
Model nhà sản xuất
ENI58IL-S10CA5-0200UD1-RAA
Mô tả ngắn sản phẩm
Rotary Encoder Incremental 200 Voltage User Selectable
Tài liệu kỹ thuật
Product Attributes
Select
Kiểu Mô tả thông tin
Thương hiệu Pepperl+Fuchs, Inc.
Dòng sản phẩm -
Kiểu đóng gói Box
Status Active
DigiKey Programmable -
Encoder Type Incremental
Output Type Voltage
Pulses per Revolution 200
Voltage - Supply 4.75V ~ 30V
Actuator Type 10mm Dia Flatted End