TE Connectivity Passive Product Việt Nam | TE Connectivity Passive Product HCH215J10RJ
HCH215J10RJ
Thương hiệu
TE Connectivity Passive Product
Tên sản phẩm
HCH215 300W 10R 5% LEAD
Model nhà sản xuất
HCH215J10RJ
Mô tả ngắn sản phẩm
10 Ohms ±5% 300W Wirewound Chassis Mount Resistor
Tài liệu kỹ thuật
Thuộc tính sản phẩm
Chọn
Kiểu Mô tả thông tin
Thương hiệu TE Connectivity Passive Product
Dòng sản phẩm HCH
Kiểu đóng gói Box
Tình trạng Active
Resistance 10 Ohms
Tolerance ±5%
Power (Watts) 300W
Composition Wirewound
Temperature Coefficient ±200ppm/°C
Operating Temperature 330°C
Features Pulse Withstanding, IP54
Coating, Housing Type Aluminum
Mounting Feature Flanges
Size / Dimension 8.465" L x 2.362" W (215.00mm x 60.00mm)
Height - Seated (Max) 1.260" (32.00mm)