TE Connectivity Passive Product Việt Nam | TE Connectivity Passive Product HSHC4005R6J
HSHC4005R6J
Thương hiệu
TE Connectivity Passive Product
Tên sản phẩm
RES CHAS MNT 5.6 OHMS 5% 400W
Model nhà sản xuất
HSHC4005R6J
Mô tả ngắn sản phẩm
5.6 Ohms ±5% 400W Wirewound Chassis Mount Resistor
Tài liệu kỹ thuật
Thuộc tính sản phẩm
Chọn
Kiểu Mô tả thông tin
Thương hiệu TE Connectivity Passive Product
Dòng sản phẩm HS
Kiểu đóng gói Box
Tình trạng Active
Resistance 5.6 Ohms
Tolerance ±5%
Power (Watts) 400W
Composition Wirewound
Temperature Coefficient ±50ppm/°C
Operating Temperature -55°C ~ 200°C
Features High Voltage
Coating, Housing Type Aluminum
Mounting Feature Flanges
Size / Dimension 6.535" L x 2.874" W (166.00mm x 73.00mm)
Height - Seated (Max) 1.654" (42.00mm)