Lumileds Việt Nam | Lumileds L128-2290EC3500006
L128-2290EC3500006
Thương hiệu
Lumileds
Tên sản phẩm
LED LUXEON WARM WHT 2200K 1411
Model nhà sản xuất
L128-2290EC3500006
Mô tả ngắn sản phẩm
LED Lighting LUXEON 2835 Architectural White, Warm 2200K 8.9V 60mA 120° 1411 (3528 Metric)
Tài liệu kỹ thuật
https://lumileds.com/wp-content/uploads/files/DS216-luxeon-2835-architectural-datasheet.pdf Tài liệu
Thuộc tính sản phẩm
Chọn
Kiểu Mô tả thông tin
Thương hiệu Lumileds
Dòng sản phẩm LUXEON 2835 Architectural
Kiểu đóng gói Tape & Reel (TR)
Tình trạng Active
Màu sắc White, Warm
CCT (K) 2200K
Flux @ 85°C, Current - Test -
Flux @ 25°C, Current - Test 60lm (Typ)
Current - Test 60mA
Voltage - Forward (Vf) (Typ) 8.9V
Lumens/Watt @ Current - Test 112 lm/W
CRI (Color Rendering Index) 90
Current - Max 150mA
Viewing Angle 120°
Mounting Type Surface Mount
Package / Case 1411 (3528 Metric)
Supplier Device Package 1411
Size / Dimension 0.138" L x 0.110" W (3.50mm x 2.80mm)
Height - Seated (Max) 0.030" (0.75mm)