Bourns Inc. Việt Nam | Bourns Inc. PDB181-D420K-102B
PDB181-D420K-102B
Thương hiệu
Bourns Inc.
Tên sản phẩm
POT 1K OHM 1/5W CARBON LINEAR
Model nhà sản xuất
PDB181-D420K-102B
Mô tả ngắn sản phẩm
1k Ohm 1 Gang Linear Through Hole Potentiometer 1.0 Turns Carbon 0.2W, 1/5W PC Pins
Tài liệu kỹ thuật
https://www.bourns.com/docs/Product-Datasheets/PDB18.pdf Tài liệu
Thuộc tính sản phẩm
Chọn
Kiểu Mô tả thông tin
Thương hiệu Bourns Inc.
Dòng sản phẩm Pro Audio PDB18
Kiểu đóng gói Tray
Tình trạng Active
Resistance (Ohms) 1k
Tolerance ±20%
Power (Watts) 0.2W, 1/5W
Built in Switch -
Number of Turns 1.0
Features -
Taper Linear
Number of Gangs 1
Adjustment Type Side Adjustment
Temperature Coefficient -
Rotation 300°
Resistive Material Carbon
Termination Style PC Pins
Actuator Type Knurled and Slotted
Actuator Length 0.787" (20.00mm)
Actuator Diameter 0.236" (6.00mm)