Ohmite Việt Nam | Ohmite PFE5K4R50E
PFE5K4R50E
Thương hiệu
Ohmite
Tên sản phẩm
RES CHAS MNT 4.5 OHM 10% 726W
Model nhà sản xuất
PFE5K4R50E
Mô tả ngắn sản phẩm
4.5 Ohms ±10% 726W Wirewound Chassis Mount Resistor
Tài liệu kỹ thuật
https://www.ohmite.com/assets/images/res-pfe-pfr.pdf Tài liệu
Thuộc tính sản phẩm
Chọn
Kiểu Mô tả thông tin
Thương hiệu Ohmite
Dòng sản phẩm Powr-Rib®PFE
Kiểu đóng gói Bulk
Tình trạng Active
Resistance 4.5 Ohms
Tolerance ±10%
Power (Watts) 726W
Composition Wirewound
Temperature Coefficient ±500ppm/°C
Operating Temperature -55°C ~ 350°C