Radiall USA, Inc. Việt Nam | Radiall USA, Inc. R577133000
R577133000
Thương hiệu
Radiall USA, Inc.
Tên sản phẩm
IC RF SWITCH DPDT 12.4GHZ
Model nhà sản xuất
R577133000
Mô tả ngắn sản phẩm
RF Switch IC General Purpose DPDT 50Ohm
Tài liệu kỹ thuật
https://radiall-files.s3.amazonaws.com/tds/ramses/R577133000.pdf Datasheet
Product Attributes
Select
Kiểu Mô tả thông tin
Thương hiệu Radiall USA, Inc.
Dòng sản phẩm DPDT
Kiểu đóng gói Bulk
Status Active
RF Type General Purpose
Topology -
Circuit DPDT
Frequency Range 0Hz ~ 12.4GHz
Isolation 60dB (min)
Insertion Loss 0.5dB (max)
Test Frequency 12.4GHz
P1dB -
IIP3 -
Features -
Impedance 50Ohm
Voltage - Supply 24V ~ 30V
Operating Temperature -40°C ~ 85°C