YAGEO Việt Nam | YAGEO RC0603FR-13110RL
RC0603FR-13110RL
Tên sản phẩm
RES 110 OHM 1% 1/10W 0603
Model nhà sản xuất
RC0603FR-13110RL
Mô tả ngắn sản phẩm
110 Ohms ±1% 0.1W, 1/10W Chip Resistor 0603 (1608 Metric) Thick Film
Tài liệu kỹ thuật
Thuộc tính sản phẩm
Chọn
Kiểu Mô tả thông tin
Thương hiệu YAGEO
Dòng sản phẩm RC_L
Kiểu đóng gói Tape & Reel (TR)
Tình trạng Active
Resistance 110 Ohms
Tolerance ±1%
Power (Watts) 0.1W, 1/10W
Composition Thick Film
Features -
Temperature Coefficient ±100ppm/°C
Operating Temperature -55°C ~ 155°C
Package / Case 0603 (1608 Metric)
Supplier Device Package 0603
Ratings -
Size / Dimension 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
Height - Seated (Max) 0.022" (0.55mm)