Vishay Sfernice Việt Nam | Vishay Sfernice RCEC400GS1001KB
RCEC400GS1001KB
Thương hiệu
Vishay Sfernice
Tên sản phẩm
RCEC 400 GS 1K 10% BO20
Model nhà sản xuất
RCEC400GS1001KB
Mô tả ngắn sản phẩm
1 kOhms ±10% 400W Thick Film Chassis Mount Resistor
Tài liệu kỹ thuật
https://www.vishay.com/docs/32507/rcec-400.pdf Tài liệu
Thuộc tính sản phẩm
Chọn
Kiểu Mô tả thông tin
Thương hiệu Vishay Sfernice
Dòng sản phẩm RCEC 400
Kiểu đóng gói Bulk
Tình trạng Active
Resistance 1 kOhms
Tolerance ±10%
Power (Watts) 400W
Composition Thick Film
Temperature Coefficient ±150ppm/°C
Operating Temperature -55°C ~ 150°C
Features Non-Inductive
Coating, Housing Type -
Mounting Feature Flanges
Size / Dimension 2.598" L x 1.575" W (66.00mm x 40.00mm)
Height - Seated (Max) 0.827" (21.00mm)