Vishay Sfernice Việt Nam | Vishay Sfernice RCEC500HV5002KB
RCEC500HV5002KB
Thương hiệu
Vishay Sfernice
Tên sản phẩm
RCEC 500 HV 50K 10% BO15
Model nhà sản xuất
RCEC500HV5002KB
Mô tả ngắn sản phẩm
50 kOhms ±10% 500W Thick Film Chassis Mount Resistor
Tài liệu kỹ thuật
https://www.vishay.com/docs/32508/rcec-500.pdf Tài liệu
Thuộc tính sản phẩm
Chọn
Kiểu Mô tả thông tin
Thương hiệu Vishay Sfernice
Dòng sản phẩm RCEC 500
Kiểu đóng gói Bulk
Tình trạng Active
Resistance 50 kOhms
Tolerance ±10%
Power (Watts) 500W
Composition Thick Film
Temperature Coefficient ±100ppm/°C
Operating Temperature -55°C ~ 155°C
Features Non-Inductive
Coating, Housing Type -
Mounting Feature Flanges
Size / Dimension 2.362" L x 2.244" W (60.00mm x 57.00mm)
Height - Seated (Max) 1.004" (25.50mm)