Vishay Dale Việt Nam | Vishay Dale RER55F1821RC02
RER55F1821RC02
Thương hiệu
Vishay Dale
Tên sản phẩm
RES CHAS MNT 1.82K OHM 1% 30W
Model nhà sản xuất
RER55F1821RC02
Mô tả ngắn sản phẩm
1.82 kOhms ±1% 30W Wirewound Chassis Mount Resistor
Tài liệu kỹ thuật
https://www.vishay.com/docs/30200/rermil.pdf Tài liệu
Thuộc tính sản phẩm
Chọn
Kiểu Mô tả thông tin
Thương hiệu Vishay Dale
Dòng sản phẩm RER55
Kiểu đóng gói Bulk
Tình trạng Active
Resistance 1.82 kOhms
Tolerance ±1%
Power (Watts) 30W
Composition Wirewound
Temperature Coefficient ±20ppm/°C
Operating Temperature -55°C ~ 250°C
Features Non-Inductive
Coating, Housing Type Aluminum
Mounting Feature Flanges
Size / Dimension 1.968" L x 1.140" W (49.99mm x 28.96mm)
Height - Seated (Max) 0.625" (15.87mm)
Lead Style Solder Lugs
Package / Case Axial, Box
Failure Rate R (0.01%)