Vishay Dale Việt Nam | Vishay Dale RER75F2742RCSL
RER75F2742RCSL
Thương hiệu
Vishay Dale
Tên sản phẩm
RES CHAS MNT 27.4K OHM 1% 30W
Model nhà sản xuất
RER75F2742RCSL
Mô tả ngắn sản phẩm
27.4 kOhms ±1% 30W Wirewound Chassis Mount Resistor
Tài liệu kỹ thuật
https://www.vishay.com/docs/30200/rermil.pdf Tài liệu
Thuộc tính sản phẩm
Chọn
Kiểu Mô tả thông tin
Thương hiệu Vishay Dale
Dòng sản phẩm RER75
Kiểu đóng gói Bulk
Tình trạng Active
Resistance 27.4 kOhms
Tolerance ±1%
Power (Watts) 30W
Composition Wirewound
Temperature Coefficient ±20ppm/°C
Operating Temperature -55°C ~ 250°C
Features Non-Inductive
Coating, Housing Type Aluminum
Mounting Feature Flanges
Size / Dimension 1.968" L x 1.140" W (49.99mm x 28.96mm)
Height - Seated (Max) 0.625" (15.87mm)
Lead Style Solder Lugs
Package / Case Axial, Box
Failure Rate R (0.01%)