YAGEO Việt Nam | YAGEO RT0603FRE071K3L
RT0603FRE071K3L
Thương hiệu
YAGEO
Tên sản phẩm
RES SMD 1.3K OHM 1% 1/10W 0603
Model nhà sản xuất
RT0603FRE071K3L
Mô tả ngắn sản phẩm
1.3 kOhms ±1% 0.1W, 1/10W Chip Resistor 0603 (1608 Metric) Thin Film
Tài liệu kỹ thuật
https://www.yageo.com/upload/media/product/app/datasheet/rchip/pyu-rt_1-to-0.01_rohs_l.pdf Tài liệu
Thuộc tính sản phẩm
Chọn
Kiểu Mô tả thông tin
Thương hiệu YAGEO
Dòng sản phẩm RT
Kiểu đóng gói Tape & Reel (TR)
Tình trạng Active
Resistance 1.3 kOhms
Tolerance ±1%
Power (Watts) 0.1W, 1/10W
Composition Thin Film
Features -
Temperature Coefficient ±50ppm/°C
Operating Temperature -55°C ~ 155°C
Package / Case 0603 (1608 Metric)
Supplier Device Package 0603
Size / Dimension 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
Height - Seated (Max) 0.022" (0.55mm)