Bivar Inc. Việt Nam | Bivar Inc. SZ2-10.00-G850-F4PBE-2
SZ2-10.00-G850-F4PBE-2
Thương hiệu
Bivar Inc.
Tên sản phẩm
LIGHT PIPE FLEXIBLE 10" 4.20MM
Model nhà sản xuất
SZ2-10.00-G850-F4PBE-2
Mô tả ngắn sản phẩm
Light Pipe Single Blue Flexible 10" (254mm) Board/Panel Mount, Press Fit
Tài liệu kỹ thuật
https://www.bivar.com/parts_content/Datasheets/SZ2-X.XX-XX-F4PX-X.pdf Tài liệu
Thuộc tính sản phẩm
Chọn
Kiểu Mô tả thông tin
Thương hiệu Bivar Inc.
Dòng sản phẩm SZ2
Kiểu đóng gói Bulk
Tình trạng Active
Màu sắc Blue
Configuration Single
Loại thuộc tính Flexible 10" (254mm)
Mounting Type Board/Panel Mount, Press Fit
Lens Style Round with Domed Top
Lens Size 4.20mm