Ohmite Việt Nam | Ohmite TA1K0PH8R00KE
TA1K0PH8R00KE
Thương hiệu
Ohmite
Tên sản phẩm
RES CHAS MNT 8 OHM 10% 1000W
Model nhà sản xuất
TA1K0PH8R00KE
Mô tả ngắn sản phẩm
8 Ohms ±10% 1000W Thick Film Chassis Mount Resistor
Tài liệu kỹ thuật
https://www.ohmite.com/assets/images/res-tap1000-2000.pdf Tài liệu
Thuộc tính sản phẩm
Chọn
Kiểu Mô tả thông tin
Thương hiệu Ohmite
Dòng sản phẩm TAP1000
Kiểu đóng gói Bulk
Tình trạng Active
Resistance 8 Ohms
Tolerance ±10%
Power (Watts) 1000W
Composition Thick Film
Temperature Coefficient ±250ppm/°C
Operating Temperature -55°C ~ 85°C
Features Moisture Resistant
Coating, Housing Type Epoxy Coated
Mounting Feature Flanges
Size / Dimension 3.000" L x 3.000" W (76.20mm x 76.20mm)
Height - Seated (Max) 1.548" (39.31mm)