TE Connectivity Passive Product Việt Nam | TE Connectivity Passive Product TE1200B1K5J
TE1200B1K5J
Thương hiệu
TE Connectivity Passive Product
Tên sản phẩm
RES CHAS MNT 1.5K OHM 5% 1200W
Model nhà sản xuất
TE1200B1K5J
Mô tả ngắn sản phẩm
1.5 kOhms ±5% 1200W Wirewound Chassis Mount Resistor
Tài liệu kỹ thuật
https://www.te.com/usa-en/product-3-1879454-9.datasheet.pdf Tài liệu
Thuộc tính sản phẩm
Chọn
Kiểu Mô tả thông tin
Thương hiệu TE Connectivity Passive Product
Dòng sản phẩm TE, CGS
Kiểu đóng gói Bulk
Tình trạng Active
Resistance 1.5 kOhms
Tolerance ±5%
Power (Watts) 1200W
Composition Wirewound
Temperature Coefficient ±440ppm/°C
Operating Temperature -55°C ~ 155°C
Features Flame Proof, Safety
Coating, Housing Type Silicone Coated
Mounting Feature Brackets
Size / Dimension 2.362" Dia x 16.339" L (60.00mm x 415.00mm)