TE Connectivity Passive Product Việt Nam | TE Connectivity Passive Product TE150B5R6J
TE150B5R6J
Thương hiệu
TE Connectivity Passive Product
Tên sản phẩm
RES CHAS MNT 5.6 OHM 5% 150W
Model nhà sản xuất
TE150B5R6J
Mô tả ngắn sản phẩm
5.6 Ohms ±5% 150W Wirewound Chassis Mount Resistor
Tài liệu kỹ thuật
Thuộc tính sản phẩm
Chọn
Kiểu Mô tả thông tin
Thương hiệu TE Connectivity Passive Product
Dòng sản phẩm TE, CGS
Kiểu đóng gói Bulk
Tình trạng Active
Resistance 5.6 Ohms
Tolerance ±5%
Power (Watts) 150W
Composition Wirewound
Temperature Coefficient ±440ppm/°C
Operating Temperature -55°C ~ 155°C
Features Flame Proof, Safety
Coating, Housing Type Silicone Coated
Mounting Feature Brackets
Size / Dimension 1.575" Dia x 7.677" L (40.00mm x 195.00mm)