TE Connectivity Passive Product Việt Nam | TE Connectivity Passive Product TE600B22RJ
TE600B22RJ
Thương hiệu
TE Connectivity Passive Product
Tên sản phẩm
RES CHAS MNT 22 OHM 5% 600W
Model nhà sản xuất
TE600B22RJ
Mô tả ngắn sản phẩm
22 Ohms ±5% 600W Wirewound Chassis Mount Resistor
Tài liệu kỹ thuật
https://www.te.com/usa-en/product-1-1879451-7.datasheet.pdf Tài liệu
Thuộc tính sản phẩm
Chọn
Kiểu Mô tả thông tin
Thương hiệu TE Connectivity Passive Product
Dòng sản phẩm TE, CGS
Kiểu đóng gói Bulk
Tình trạng Active
Resistance 22 Ohms
Tolerance ±5%
Power (Watts) 600W
Composition Wirewound
Temperature Coefficient ±440ppm/°C
Operating Temperature -55°C ~ 155°C
Features Flame Proof, Safety
Coating, Housing Type Silicone Coated
Mounting Feature Brackets
Size / Dimension 1.575" Dia x 13.583" L (40.00mm x 345.00mm)