TE Connectivity Passive Product Việt Nam | TE Connectivity Passive Product TE80BR47J
TE80BR47J
Thương hiệu
TE Connectivity Passive Product
Tên sản phẩm
TE 80W R47 5% BRACKET
Model nhà sản xuất
TE80BR47J
Mô tả ngắn sản phẩm
470 mOhms ±5% 80W Wirewound Chassis Mount Resistor
Tài liệu kỹ thuật
https://www.te.com/usa-en/product-5-1879443-0.datasheet.pdf Tài liệu
Thuộc tính sản phẩm
Chọn
Kiểu Mô tả thông tin
Thương hiệu TE Connectivity Passive Product
Dòng sản phẩm TE
Kiểu đóng gói Box
Tình trạng Active
Resistance 470 mOhms
Tolerance ±5%
Power (Watts) 80W
Composition Wirewound
Temperature Coefficient ±400ppm/°C
Operating Temperature -55°C ~ 155°C
Features Flame Proof, Safety
Coating, Housing Type -
Mounting Feature Brackets
Size / Dimension 1.102" Dia x 5.984" L (28.00mm x 152.00mm)
Height - Seated (Max) 2.520" (64.00mm)