TE Connectivity Passive Product Việt Nam | TE Connectivity Passive Product TJT5001K5J
TJT5001K5J
Thương hiệu
TE Connectivity Passive Product
Tên sản phẩm
RES CHAS MNT 1.5K OHM 5% 500W
Model nhà sản xuất
TJT5001K5J
Mô tả ngắn sản phẩm
1.5 kOhms ±5% 500W Wirewound Chassis Mount Resistor
Tài liệu kỹ thuật
https://www.te.com/usa-en/product-2-2176250-0.datasheet.pdf Tài liệu
Thuộc tính sản phẩm
Chọn
Kiểu Mô tả thông tin
Thương hiệu TE Connectivity Passive Product
Dòng sản phẩm TJT
Kiểu đóng gói Bulk
Tình trạng Active
Resistance 1.5 kOhms
Tolerance ±5%
Power (Watts) 500W
Composition Wirewound
Temperature Coefficient ±260ppm/°C
Operating Temperature -25°C ~ 250°C
Features -
Coating, Housing Type Aluminum
Mounting Feature Screw Holes
Size / Dimension 12.99" L x 3.15" W (330.00mm x 80.00mm)
Height - Seated (Max) 0.394" (10.00mm)