JRH Electronics Việt Nam | JRH Electronics YB01KW01-5F12-JF
YB01KW01-5F12-JF
Thương hiệu
JRH Electronics
Tên sản phẩm
INDICATOR
Model nhà sản xuất
YB01KW01-5F12-JF
Mô tả ngắn sản phẩm
LED Panel Indicator Green Clear 12V 20mA Quick Connect, Solder Lug - 0.110" (2.8mm)
Tài liệu kỹ thuật
https://www.nkkswitches.com/pdf/ybindicators.pdf Tài liệu
Thuộc tính sản phẩm
Chọn
Kiểu Mô tả thông tin
Thương hiệu JRH Electronics
Dòng sản phẩm YB
Kiểu đóng gói Bulk
Tình trạng Active
Loại thuộc tính LED
Lamp Color Green
Lens Color Green
Lens Transparency Clear
Ratings Vf (Typ), If (Max)
Voltage 12V
Current 20mA
Panel Cutout Shape Round
Panel Cutout Dimensions 0.63" (16.00mm)
Lens Size 15.00mm
Lens Style Square with Flat Top
Millicandela Rating -
Wavelength - Peak -
Viewing Angle -
Termination Style Quick Connect, Solder Lug - 0.110" (2.8mm)