JRH Electronics Việt Nam | JRH Electronics YB03KW01-5C24-JC
YB03KW01-5C24-JC
Thương hiệu
JRH Electronics
Tên sản phẩm
INDICATOR PB REC RED 24V ILLUM
Model nhà sản xuất
YB03KW01-5C24-JC
Mô tả ngắn sản phẩm
LED Panel Indicator Red Clear 24V 10mA Quick Connect - 0.110" (2.8mm)
Tài liệu kỹ thuật
//mm.digikey.com/Volume0/opasdata/d220001/medias/docus/1140/YB_Indicators.pdf Tài liệu
Thuộc tính sản phẩm
Chọn
Kiểu Mô tả thông tin
Thương hiệu JRH Electronics
Dòng sản phẩm YB
Kiểu đóng gói Box
Tình trạng Active
Loại thuộc tính LED
Lamp Color Red
Lens Color Red
Lens Transparency Clear
Ratings AC
Voltage 24V
Current 10mA
Panel Cutout Shape Round
Panel Cutout Dimensions 0.63" (16.00mm)
Lens Size 21.00mm x 15.00mm
Lens Style Rectangle with Flat Top
Millicandela Rating -
Wavelength - Peak -
Viewing Angle -
Termination Style Quick Connect - 0.110" (2.8mm)